Trường THPT Số 1 Mộ Đức
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường THPT Số 1 Mộ Đức

Diễn đàn trường THPT số 1 Mộ Đức

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

[Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
9xductan.tk
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG
9xductan.tk

29/02/1992
MD1coin : 143

[Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 _
Bài gửiTiêu đề: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 23, 2011 2:22 pm

First topic message reminder :

Để tạo sự sôi động cho diễn đàn mình xin đưa ra event nhật kí Trường Lớp.
Với mục đích là viết lại những cảm xúc suy nghĩ của bản thân mình về những chuyện buồn hay vui của ngày đi học hôm hay .... các bạn hãy coi topic như 1 trang nhật kí cá nhân để tâm sự chuyện trường lớp mình nha

Ưu tiên cho Hs-Sv. Viết về trường lớp
Càng 1 số mem đã học xong và đi làm ... nay muốn viết Nk trong này ...mình hoàn toàn đồng ý cho các bạn rep trong này ... nhưng với nội dung là những kỉ niệm của bản thân mình về tuổi HS - SV nha ... hoặc 1 vấn đề nào đó liên quan đến trường lớp ... nếu không phải sẽ bị del mà không báo trước
Quy Định : + Khi viết nhật ký các bạn vui lòng viết đúng tiếng việt có dấu rõ ràng và không dùng ngôn ngữ biến thể hay cHữ tO nhỎ kiểu này nha... đặc biệt là không nói tục chửi thề trong topic này. Hãy thể hiện mình là người có văn hóa các bạn nhé ./.

+ Và một điều nữa là các bạn khi xem nhật ký người khác nếu muốn trò chuyện với người ấy , các bạn vui lòng trích dẫn lại câu nói của họ để mọi người nhìn vào biết là bạn đang muốn nói chuyện với ai... Và chủ nhân của câu nói đó dễ dàng nhận ra ai đang chia sẻ với mình ./.

+ Nghiêm cấm mọi hành vi nói xấu , xuyên tạc hay dùng lời lẽ khiếm nhã để bình luận trang nhật ký của người khác nhé.... Mọi rep vi phạm điều này sẽ bị xóa hết đó nha. nếu bị nhắc nhở nhiều lần mà tái phạm thì Admin sẽ làm theo luật./.

Mình Hi vọng đây sẽ là topic hấp dẫn nhất forum. Hè cũng sắp đến, tuy đã xa trường lớp nhưng anh chị em chắc là vẫn có nhiều điều muốn viết nhật ký.và nhật kí này sẽ trở thành nk hè rộn ràng của các bạn . không phải hè đến là hết NK các bạn nhỉ
Viết nhiều vào nghen....không viết vài dòng để spam...coi chừng bị admin pán đấy big grin

Được sửa bởi 9xductan.tk ngày Mon May 30, 2011 5:14 pm; sửa lần 1.
http://9xductan.tk

Tác giảThông điệp
duongvidic.
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
duongvidic.

01/11/1992
MD1coin : 896

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeThu May 19, 2011 11:53 pm

congchuaxuhoa_972000 đã viết:
duongvidic. đã viết:
congchuaxuhoa_972000 đã viết:
duongvidic. đã viết:
bầy giờ lại ngồi nhớ em ở quê mới đau chứ, nhớ quá!!!!!!!
D tương tư em nào ngoài quê đó????? tội nghiệp quá hen

bữa thì tương tư em trong này, bữa nhớ em ở quê, không biết là còn nhớ em nào nữa đây
đa tình quá hen :boom: :boom: :boom:

bây giờ mới biết hả?????? muộn rồi
vuidesong11
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ

10/03/1987
MD1coin : 94

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeFri May 20, 2011 8:47 am

Chăn trâu ngày ... tháng ... năm không có
Thư gửi NgayNgo(@_$)FTU
-NgayNgo(@_$)FTU yêu quý của anh ! Từ chốn xa xôi này anh xin gửi tới emnhững lời hỏi thăm rất và rất ân cần .NgayNgo(@_$)FTU àh anh luôn nhớ về em mặt dù anh chưa biết về em một chút nào hết .
-NgayNgo(@_$)FTU àh ở nơi xa xôi ấy em có khỏe không mà chắc có lẻ khỏe còn hok thì em cũng phải chịu chứ anh biết làm sao bây giờ .
''Hôm nào anh cũng chăn trâu về tấu
Anh ngầu lên cái cấu
Viết dòng chữ xâu xấu
Gởi về NgayNgo(@_$)FTU yêu dấu ''
-Thôi thì có lẻ thư đã quá dài nên a dừng bút tại đây khi nào rãnh thì anh sẽ viết tiếp để thăm em .zậy nghen chúc em ngày nào cũng vui vẻ sống yêu đờ
i .
xuanchinhCK884
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
xuanchinhCK884

20/08/1991
MD1coin : 819

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeFri May 20, 2011 10:09 am

tán NgayNgo(@_$)FTU yêu dấu kìa :boom:
congchuaxuhoa_972000
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
congchuaxuhoa_972000

19/05/1992
MD1coin : 843

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeFri May 20, 2011 11:41 am

duongvidic. đã viết:

bây giờ mới biết hả?????? muộn rồi
chưa muộn lém D ui!!!!! :boom: :boom: :boom:
duongvidic.
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
duongvidic.

01/11/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeFri May 20, 2011 6:47 pm

vuidesong11 đã viết:
Chăn trâu ngày ... tháng ... năm không có
Thư gửi NgayNgo(@_$)FTU
-NgayNgo(@_$)FTU yêu quý của anh ! Từ chốn xa xôi này anh xin gửi tới emnhững lời hỏi thăm rất và rất ân cần .NgayNgo(@_$)FTU àh anh luôn nhớ về em mặt dù anh chưa biết về em một chút nào hết .
-NgayNgo(@_$)FTU àh ở nơi xa xôi ấy em có khỏe không mà chắc có lẻ khỏe còn hok thì em cũng phải chịu chứ anh biết làm sao bây giờ .
''Hôm nào anh cũng chăn trâu về tấu
Anh ngầu lên cái cấu
Viết dòng chữ xâu xấu
Gởi về NgayNgo(@_$)FTU yêu dấu ''
-Thôi thì có lẻ thư đã quá dài nên a dừng bút tại đây khi nào rãnh thì anh sẽ viết tiếp để thăm em .zậy nghen chúc em ngày nào cũng vui vẻ sống yêu đờ
i .

chị Trang ơi!!!!! anh nào vậy, dẹp gái nên nhiều anh tương tư ha!!!!! kaka
vuidesong11
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ

10/03/1987

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeSat May 21, 2011 11:36 am

[b][i]chăn trâu ,ngày ...tháng ... năm không có .
Thư gửi NgayNgo(@_$)FTU .
NgayNgo(@_$)FTU yêu quý ! đầu thư anh xin gửi cho em những lời chúc tốt đẹp nhất đối với em .
-Có lẻ điều này nói ra chắc có lẽ làm e buồn và đau khổ lắm .Điều mà anh muốn nói từ rất lâu mà chưa nói được (lâu lắm rồi từ mới hôm qua anh mới zô trang wed này mới thấy được nhật ký của em ) đó là chưa gặp em mà anh ngỡ như là chưa biết em .
-Thôi trời tối rồi anh chăn trâu zề đã .chào tạm biệt em
''Hôm nay anh lại chăn trâu zề tấu
Anh ngồi lên cái cấu
Viết đôi dòng chữ xâu xấu
Giửi về NgayNgo(@_$)FTU yêu dấu ''

Trâu hôm nay nó ăn no hay sao mà nó chỵa zữ quá[color=yellow][/col
or]
binhminhtim
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ
binhminhtim

10/10/1991
MD1coin : 92

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeSat May 21, 2011 12:00 pm

Bạn nì là ai mà giờ viết thư cho riêng bạn T nhà A1 vậy nhỉ.???
mà anh gì ơi! chăn trâu thì lo chăn trâu đi, không thì lại bị ăn đòn bi giờ đó..hehe
:hi:
Helios
Administator
Administator
Helios

20/07/1991
MD1coin : 1798

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeSat May 21, 2011 9:46 pm

duongvidic. đã viết:

chị Trang ơi!!!!! anh nào vậy, dẹp gái nên nhiều anh tương tư ha!!!!! kaka

Coi chừng chỉ nghe lại chảnh đó em ơi 44 . Mà anh nào chăn trâu tán Ngây_Ngô vậy ta, thấy cái nick Ngây_Ngô cứ tưởng là dễ dụ hả 45
https://www.facebook.com/profile.php?id=100000140091173&a
duongvidic.
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
duongvidic.

01/11/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeSat May 21, 2011 11:01 pm

Mình nhớ không nhầm là có bài Nghêu ngao mục đồng, cái từ nghêu ngao vần vần với ngây ngô đây, tán thấy hợp
vuidesong11
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ

10/03/1987

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeSat May 28, 2011 3:01 pm

đời hay nói rằng yêu là chết ở trong lòng một ít ..............
xuanchinhCK884
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
xuanchinhCK884

20/08/1991
MD1coin : 819

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeSat May 28, 2011 3:28 pm

chết mỗi lần 1 ít, gom qua gom lai thấy chết hết lun
vuidesong11
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ

10/03/1987

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeMon May 30, 2011 4:31 pm

[i]Chẳng biết sau này sẽ ra sao ..................có biết ra sao cung chẳng sao.
[b]Hãy sống như chưa bao giờ được sống ,hãy yêu như chưa bao giờ được yêu ...
congchuaxuhoa_972000
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
congchuaxuhoa_972000

19/05/1992
MD1coin : 843

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitimeTue May 31, 2011 3:19 pm

chà, thấy văn thơ ghê nhỉ!!!!!!! sao mình lại ko được như chị ấy nhỉ :hi:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ   [Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ - Page 2 Icon_minitime

[Event] Nhật Kí Trường Lớp - aNh eM NhÀo Zô viẾt NhẬt kÍ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2