Trường THPT Số 1 Mộ Đức
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường THPT Số 1 Mộ Đức

Diễn đàn trường THPT số 1 Mộ Đức

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Ôi Buồn Quá !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
9xductan.tk
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG
9xductan.tk

29/02/1992
MD1coin : 143

Ôi Buồn Quá !!! _
Bài gửiTiêu đề: Ôi Buồn Quá !!!   Ôi Buồn Quá !!! Icon_minitimeThu Apr 21, 2011 12:47 am

Hôm trước cách đây khoản vài ngày rồi zô diên đàn thì thấy bài hát "time to love" bật nghe thử thì biết bao nhiêu là kí ức năm học 12 tràn về, cảm giác lúc đó ko hiểu là mình vui khi đã nhớ về kí ức đep. hay là buồn khi những kí ức đó xa mãi mãi ko càng nữa. lúc đó mình càng được hoc 12 đc vui vẻ vẻ với bạn bè.hầu như ko phải lo nghĩ gi (lớn làm gì để mà phải suy nghĩ về tương lai nhiều như thế. cang trẻ con để khoi phai lo nghĩ gì có phải tốt hơn ko T_T). sáng đi học chiều đi tán dóc với ban. chiều nào cung khoản 2h-4h là tụ tập ở tiệm hớt tóc bập điếu thuốc. nghe nhac nói chuyên, ôi thật là vui.đó cũng là lý do mình nghe bài hát lại buồn như zây. có pữa ko ngồi nói chuyện mà lại kiếm chỗ nhậu với bạn bè,hay đánh bài (hầu như pữa nào cũng nhậu ôi thật là vui). chiều đến khoản 5h xuống đường cái ngồi chờ gái nguyễn công trứ va mộ đức 1 zề mà ngăm. vừa ngắm vừa chọc gái ôi cũng thật la vui sad(. ngắm xong lại đi đá banh 2 xóm trên dưới kéo nhau xuong đồng ruộng khoản vài chục thằng đá độ nước, vừa đá vừa giỡn. cái kí ức này là hiện nay mình muốn có nhất, nghi lại thấy buồn quá vì sẽ ko bao giờ có nữa. sau khi đá banh xong zề tắm rữa khoản 7h lại kéo lên đường cái tụ tập anh em lại cùng nhau mồi điếu thuốc ngồi nói chuyện kiếm kèo, hôm thì đi nhậu,pữa thì cafe, hay tán gái.hoặc tài khoản cạn kiệt thì ngối nói chuyện tới 10h rồi về.nhớ lại thì lại thấy vui. tuy ko phải là gì đó tốt đẹp với các bạn nhưng đối với mình lại là những kí ức đẹp và thật vui,và mình mong muốn nhất, rồi thì cái gì đến sẽ đến phải rời xa quê hương, bạn bè. làm sinh viên với mình thật buồn.mong sao cho mau đến hè để lại tìm đến nhưng kí ức vui đó.
hôm nay lại bất chợt nghe đc bài hat"bởi vì ta càng yêu" lại thấy buồn nên pót pại này để chia sẽ tâm sự. giờ đã la 0h45 mình vừa làm điếu thuốc,vừa pót bài và nghe nhac,ôn lại những kí ức xưa. thôi khoản thời gian đó càng nhiều điêu muốn nói lăm.nhưng nói ra thì rất dài dòng. chỉ biết buồn và buồn
22

http://9xductan.tk
kaitou1207
ĐẠI TÁ
ĐẠI TÁ
kaitou1207

12/07/1991
MD1coin : 46

Ôi Buồn Quá !!! _
Bài gửiTiêu đề: Re: Ôi Buồn Quá !!!   Ôi Buồn Quá !!! Icon_minitimeThu Apr 21, 2011 2:25 am

diễn đàn sao ít người dữ vậy ta, mới biết trường ta có diễn đàn đó :hay_hay:

Ôi Buồn Quá !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang