Trường THPT Số 1 Mộ Đức
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường THPT Số 1 Mộ Đức

Diễn đàn trường THPT số 1 Mộ Đức

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Lời mở đầu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ai.ngan
Gà con
Gà con
ai.ngan

01/01/1991
MD1coin : 6

Lời mở đầu _
Bài gửiTiêu đề: Lời mở đầu   Lời mở đầu Icon_minitimeWed Dec 01, 2010 10:02 am

Các bạn thân mến , trong thời gian vừa qua mình thấy trên diễn đàn các bạn nói nhiều về vấn đề tư vấn hướng
nghiệp cho các bạn lớp 12 nhưng mình không thấy trên diễn đàn có bài viết nào nói về những chia sẽ , kinh nghiệm
và các vấn đề liên quan đến việc chọn trường , chọn ngành hay kinh nghiệm ôn thi đại học...Do đó , mình đã yêu
cầu admin mở ra 1 box về chủ đề này . Mình mong các bạn là những người đi trước hãy có những chia sẽ hữu ích
cho các em của mình .

Thân ái ,

Mở đầu cho loạt bài này mình sẽ có một bài viết nho nhỏ về vấn đề định hướng nghề nghiệp cho tương lai
nguyenminh
THIẾU TƯỚNG
THIẾU TƯỚNG
nguyenminh

10/08/1989
MD1coin : 84

Lời mở đầu _
Bài gửiTiêu đề: Re: Lời mở đầu   Lời mở đầu Icon_minitimeWed Dec 01, 2010 4:07 pm

thực ra tụi anh cũng đã nghỉ tời vấn đề này, đó là tư vấn trực tiếp trên diễn đàn nhưng nghẹt nổi các thành viên của diễn đàn đều là cựu học sinh và rất ít các thanh viên là học sinh 12 vì vậy thông qua buổi giao lưu họp mặt hôm 27 tết tụi anh sẽ thông báo lun về diễn đàn, như vậy hiệu quả hơn. còn bây giời chưa phải lúc. anh thấy em có tinh thần như vậy tại sao ko tham gia vào buổi họp mặt nhỉ, rất hoan nghê em. thân

Lời mở đầu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang