Trường THPT Số 1 Mộ Đức
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường THPT Số 1 Mộ Đức

Diễn đàn trường THPT số 1 Mộ Đức

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
xuanchinhCK884
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
xuanchinhCK884

20/08/1991
MD1coin : 819

Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ _
Bài gửiTiêu đề: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 12:05 am

Mình làm bản đồ tiếp cận dành cho người khuyết tật.

When:
trong bốn tuần (dự kiến)

where: 2 tuần đầu là quận 1 và 3, sau đó là tất cả.
training tại địa chỉ của drd, trang web , tại đường hòa hưng

how: được training về thế nào là các công trình và vỉa hè phù hợp cho người khuyết tật. Cách khảo sát, cách đo. cách thu thập thông tin. làm theo khu vực. Khoán theo công trình. Miễn là mình khảo sát xong là ok, không phụ thuộc thời gian.

hôm qua anh đã tham gia buổi training, kết quả ko giống như anh nghĩ, nên anh đính chính 1 chút cho anh em tiện theo dõi
đầu tiên sr tất cả anh em vì đã đưa thông tin không chính xác cho tất cả anh em, mục đích của chương trình ko liên quan đến việc thiết kế xe buýt hay đại loại thế, mục đích chính của chúng ta là đến các công trình, khách sạn, địa điểm, công trình lớn, và khảo sát về mức độ tiếp cận của người khuyết tật với các công trình đó, nghĩa là xem xét của ra vào, phòng tắm, lối đi, nhà vệ sinh,..., có phù hợp cho người khuyết tật sử dụng hay ko, để rồi từ đó ta sẽ tổng kết kết quả thu thập lại để xây dựng 1 loại bản đồ mới giúp cho người khuyết tật có thể truy cập và sử dụng trong công việc tìm kiếm chỗ ăn ở, đi lại phù hợp với bản thân mình, và từ đó sẽ góp ý cho các công trình chuẩn bị xây mới về mức độ phù hợp, tạo môi trường thuận lợi hỗ trợ người khuyết tật

còn về thời gian, tiến độ thì chúng ta có 1,5 tháng để hoàn thành tất cả, công việc ko yêu cầu làm liên tục, miễn sao hoàn thành tiến độ được rồi, có thể làm vào lúc rảnh rỗi(sáng trưa chiều tối tùy thích), khi làm việc này chúng ta cũng sẽ có sự hỗ trợ từ bên phía DRD là 1.000.000 đồng/ 1 cá nhân, trong đó có 900.000 tiền xăng cộ, còn lại là tiền điện thoại(quá dễ dàng), rồi còn áo, bằng chứng nhận,....
anh em xem phần đính chính nếu tham gia thì đăng kí nha, anh còn bik chừng sắp xếp cho buổi train ning để mọi người hiểu rõ hơn
quyền lợi: được hỗ trợ kinh phí khi làm, được tặng một áo,
được giấy chứng nhận của giám đốc trung tâm, cái quan trọng nhất là sau khi làm 1 việc tốt, bản thân sẽ vui hơn nhìu

Anh em có nhu cầu tham gia trợ giúp thì để lại lời nhắn trên diễn đàn theo mẫu
Nick trên forum:.........................
Họ tên:...........................................
Số điện thoại:...............................
Mail:....................................

Sẽ có buổi training để chúng ta hiểu rõ hơn về vấn đề này, các bạn lưu ý nha.
Mọi chi tiết thắc mắc xin liên:
yahoo: xuanchinh_CK884
Email: xuanchinhCK884@gmail.com

Được sửa bởi xuanchinhCK884 ngày Mon Aug 22, 2011 4:12 pm; sửa lần 1.
le messikuku
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
le messikuku

23/11/1992
MD1coin : 576

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 7:57 am

tham dự cái này có ảnh hưởng đến việc học k?
xuanchinhCK884
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
xuanchinhCK884

20/08/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 8:42 am

câu này anh ko cần trả lời em nha, tự em trả lời thôi, nếu cảm thấy có thì em có thể ko tham gia
ngoctuan92
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
ngoctuan92

02/04/1992
MD1coin : 362

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 9:17 am

cái này phân bố thời gian ra sao vậy anh. ngày bắt đầu là ngày mấy?
le messikuku
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
le messikuku

23/11/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 3:08 pm

xuanchinhCK884 đã viết:
câu này anh ko cần trả lời em nha, tự em trả lời thôi, nếu cảm thấy có thì em có thể ko tham gia
muốn đi nhưng chắc đi không được đâu! Do ngày nào cũng đi học hết! Huhu
*$-dong ca-$*
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
*$-dong ca-$*

21/10/1991
MD1coin : 245

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeSun Aug 07, 2011 9:53 pm

hic, mình xin theo dõi, kêt qủa có thì post bài lên ha.hihi
ngoctuan92
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
ngoctuan92

02/04/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeMon Aug 08, 2011 10:26 am

nếu chị đã nhiệt tình như thế thì để xem thực lực của chị thế nào. em bỏ cho chị 1 phiếu.
*$-dong ca-$*
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
*$-dong ca-$*

21/10/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeMon Aug 08, 2011 8:41 pm

ngoctuan92 đã viết:
nếu chị đã nhiệt tình như thế thì để xem thực lực của chị thế nào. em bỏ cho chị 1 phiếu.
Em ku Tuấn rõ khổ, ý là theo dõi, em gõ google tra nghiã từ theo dõi đi, chỉ là theo dõi thôi, chứ có làm đâu, như là từ "theo dõi" trong "theo dõi tin tức thời sự á"
ngoctuan92
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
ngoctuan92

02/04/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeMon Aug 08, 2011 9:07 pm

nhưng chị bảo có thì post bài lên còn gì. còn nữa t không thích người khác gọi mình là cu này cu kia đâu mong chị lưu ý nhé!
*$-dong ca-$*
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
*$-dong ca-$*

21/10/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeTue Aug 09, 2011 7:57 pm

thì làm xong có kết quả thì đăng bài báo cáo, em nào được nhận giấp nè...
ngoctuan92
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
ngoctuan92

02/04/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeTue Aug 09, 2011 8:53 pm

thế không chịu là post bài lên ah?
xuanchinhCK884
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
xuanchinhCK884

20/08/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeTue Aug 09, 2011 10:48 pm

anh em có nhã ý tham gia sẽ có nhiều cách, ko phải là phải đi thực tế nhìu, ngồi nhà cũng có thể tham gia mà, chúng ta tìm kiếm tài liệu trên mạng, xem những mấu thiết kế hợp lí, có sai xót ji thì chỉnh sửa, rồi đưa ý kiến cho tất cả mọi người cùng nhau thảo luận để đi đến thiết kế cuối cùng, vậy đó
le messikuku
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
le messikuku

23/11/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeWed Aug 10, 2011 9:51 pm

*$-dong ca-$* đã viết:
ngoctuan92 đã viết:
Em ku Tuấn rõ khổ, ý là theo dõi, em gõ google tra nghiã từ theo dõi đi, chỉ là theo dõi thôi, chứ có làm đâu, như là từ "theo dõi" trong "theo dõi tin tức thời sự á"
mắc cười quá! Tuấn mua mà đi search nghĩa của từ " theo dõi ". Haha. Chị gọi nó là em thì nó gọi chị là chị, còn chị gọi nó là cu, thì nó sẽ gọi lại chị bằng gì ta!
ngoctuan92
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
ngoctuan92

02/04/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 10:20 am

mắc cười thì cười đi ở đó mà chém.
kha kha kha
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
kha kha kha

02/02/1992
MD1coin : 430

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeThu Aug 11, 2011 5:15 pm

le messikuku đã viết:
*$-dong ca-$* đã viết:
ngoctuan92 đã viết:
mắc cười quá! Tuấn mua mà đi search nghĩa của từ " theo dõi ". Haha. Chị gọi nó là em thì nó gọi chị là chị, còn chị gọi nó là cu, thì nó sẽ gọi lại chị bằng gì ta!
bằng bé thế mà cungx hỏi.
http://a5-moduc.forumvi.com
xuanchinhCK884
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
xuanchinhCK884

20/08/1991

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitimeMon Aug 15, 2011 4:18 pm

hôm qua anh đã tham gia buổi training, kết quả ko giống như anh nghĩ, nên anh đính chính 1 chút cho anh em tiện theo dõi
đầu tiên sr tất cả anh em vì đã đưa thông tin không chính xác cho tất cả anh em, mục đích của chương trình ko liên quan đến việc thiết kế xe buýt hay đại loại thế, mục đích chính của chúng ta là đến các công trình, khách sạn, địa điểm, công trình lớn, và khảo sát về mức độ tiếp cận của người khuyết tật với các công trình đó, nghĩa là xem xét của ra vào, phòng tắm, lối đi, nhà vệ sinh,..., có phù hợp cho người khuyết tật sử dụng hay ko, để rồi từ đó ta sẽ tổng kết kết quả thu thập lại để xây dựng 1 loại bản đồ mới giúp cho người khuyết tật có thể truy cập và sử dụng trong công việc tìm kiếm chỗ ăn ở, đi lại phù hợp với bản thân mình, và từ đó sẽ góp ý cho các công trình chuẩn bị xây mới về mức độ phù hợp, tạo môi trường thuận lợi hỗ trợ người khuyết tật

còn về thời gian, tiến độ thì chúng ta có 1,5 tháng để hoàn thành tất cả, công việc ko yêu cầu làm liên tục, miễn sao hoàn thành tiến độ được rồi, có thể làm vào lúc rảnh rỗi(sáng trưa chiều tối tùy thích), khi làm việc này chúng ta cũng sẽ có sự hỗ trợ từ bên phía DRD là 1.000.000 đồng/ 1 cá nhân, trong đó có 900.000 tiền xăng cộ, còn lại là tiền điện thoại(quá dễ dàng), rồi còn áo, bằng chứng nhận,....
anh em xem phần đính chính nếu tham gia thì đăng kí nha, anh còn bik chừng sắp xếp cho buổi train ning để mọi người hiểu rõ hơn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............   Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............ Icon_minitime

Chung tay vì 1 việc có ích nào. Anh em tham gia nhanh............

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang