Trường THPT Số 1 Mộ Đức
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trường THPT Số 1 Mộ Đức

Diễn đàn trường THPT số 1 Mộ Đức

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

cám ơn thầy nhé!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vitcon_onlylove
THƯỢNG SĨ
THƯỢNG SĨ
vitcon_onlylove

25/09/1990
MD1coin : 35

cám ơn thầy nhé!!!!!!!!! _
Bài gửiTiêu đề: cám ơn thầy nhé!!!!!!!!!   cám ơn thầy nhé!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Jul 12, 2011 7:59 pm

Những lời gửi tặng thầy cô

--------------------------------------------------------------------------------

. Bài giảng của thầy cô luôn phong phú nhiều mầu sắc, mỗi chương mỗi tiết đều tựa như mở ra một cửa sổ trước mặt em, khiến em thấy một thế giới rực rỡ sắc màu.

. Thầy! Thầy đã dùng tình cảm cao cả nhất của nhân loại - tình yêu, để gieo hạt giống mùa xuân, gieo hạt giống ý tưởng, gieo hạt giống sức mạnh...
.Tuổi tác đã hằn sâu những vết nhăn trên trán Thầy, làm tóc mai Thầy thêm sợi bạc, nhưng tấm lòng yêu thương của Thầy đối với chúng em, mãi mãi không cạn kiệt...
. Thầy ơi! Thầy đứng trên cương vị thiêng liêng đó, như một tháp chỉ đường chỉ dẫn hết lớp người này đến lớp người khác, Thầy là đốm lửa đã nhen nhóm lên ngọn lửa tâm hồn của chúng em.

Cô đã cống hiến cả tấm lòng chân thành cho trẻ thơ, cho sự nghiệp. Cô ơi! Cô chính là người mẹ tốt nhất trên thế gian này.

Cô ơi! Cô là người mẹ hiền từ, nuôi dưỡng trong lòng chúng em niềm hy vọng, bồi dưỡng văn minh bên cánh nôi, xua đi những ngu muội, mang đến cho chúng em trí tuệ, tỉ mị chạm khắc từng nét đẹp tâm hồn...
. Cô kính yêu! Sự dạy dỗ ân cần của Cô như gió mùa xuân, như cơn mưa lành, khắc sâu mãi trong lòng em. Em thành kích chúc Cô: Vui khỏe, như ý!

thầy là những bậc thềm đá để chúng em bước từng bước tiến lên phía trước.

. Trong hành trình cuộc đời, Thầy đã làm phong phú linh hồn em mở mang trí lực của em, nhóm lên cho em ánh sáng hy vọng. Cám ơn Thầy, Thầy giáo của em.
. Em không là học trò xuất sắc nhất của Thầy, nhưng Thầy là người mà em yêu quý nhất. Trong ngày lễ này, em kính dâng Thầy tấm lòng tôn kính của em.
. Thầy là một biển lớn kiến thức, em lái con thuyền nhỏ, thả sức quăng lưới đắnh bắt, phải không thưa Thầy?
hướng về phía trước, hướng về phía trước...
TỔNG BÍ THƯ
kha kha kha

02/02/1992
MD1coin : 430

Bài gửiTiêu đề: Re: cám ơn thầy nhé!!!!!!!!!   cám ơn thầy nhé!!!!!!!!! Icon_minitimeTue Jul 12, 2011 8:24 pm

tháng 7 này có ngày lễ nào của thầy cô ah
http://a5-moduc.forumvi.com
vitcon_lacgiuavuonhoang
THỦ TƯỚNG
THỦ TƯỚNG
vitcon_lacgiuavuonhoang

10/04/1993
MD1coin : 154

Bài gửiTiêu đề: Re: cám ơn thầy nhé!!!!!!!!!   cám ơn thầy nhé!!!!!!!!! Icon_minitimeFri Jul 15, 2011 12:19 pm

Bài này dành cho ngày 20-11 :hay_hay: :hay_hay:
ngoctuan92
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
ngoctuan92

02/04/1992
MD1coin : 362

Bài gửiTiêu đề: Re: cám ơn thầy nhé!!!!!!!!!   cám ơn thầy nhé!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Jul 18, 2011 8:04 pm

xa rồi mới thấy nhớ mấy ổng nhỉ!! hihiiiiiiiiiiiiiiiiii
le messikuku
TỔNG BÍ THƯ
TỔNG BÍ THƯ
le messikuku

23/11/1992
MD1coin : 576

Bài gửiTiêu đề: Re: cám ơn thầy nhé!!!!!!!!!   cám ơn thầy nhé!!!!!!!!! Icon_minitimeMon Jul 18, 2011 10:38 pm

có bài mới đọc cũng được mặc dù chưa đúng ngày cho lắm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cám ơn thầy nhé!!!!!!!!!   cám ơn thầy nhé!!!!!!!!! Icon_minitime

cám ơn thầy nhé!!!!!!!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang